về bờ cùng vanphat27lô bet lúc 9h tối hàng ngay để có 1 cái tết ấm lo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

về bờ cùng vanphat27lô bet lúc 9h tối hàng ngay để có 1 cái tết ấm lo

VANPHAT9B

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,059
Điểm
173
Xu
12,499Xu
chào amin và các ct và toàn thể ae
monh aminj duyệt bài để ae cùng tk và chia sẽ pp cầu kèo kinh nghiệm cho ae xa bờ ,,,vvv
bây giò tôi sẽ có giờ hô cố định đẻ cùng ace nào đã luôn theo dõi tôi máy ngày qua nếu aec muốn về bờ kiêm 1 đêm 1 ca. 1 ca lãi 1. đen 2 m cùng về bờ với mình mục đích chơi gỡ nợ vs có cái tết ấm no thi hay theo dọi mình kéo lúc 9 h tối hàng ngày minh k kéo linh tinh buổi ngày nữa và ae nào đã chơi thro mình tù khi theo doi mình thì cùng nhau về bờ lúc 9 h tối hàng ngày bất đầu thừ hôm nay đến hết. năm 2024
mỗi ca vốn it nhát 4 m hoạc 3 m tuỳ mn
chỉ lãi 3% số vốn của mình là tôi chót ca
1 m lãi 400 k
2 m lãi 800k
4m lai. 1.600k
chúng ta duy trì nó cho 1 tháng đê vè bờ chúc ae và mn rr mong a min duyet bài để ae cùng nhau về bờ

Xin bác vanphat ít kinh nghiệm chơi bet 2 năm qua,thấy bác hay đánh theo ca ạ,e tính đánh 1 ngày bỏ vốn nhỏ nhất 832k khung 64s x1-3-9 nếu gãy 1 khung thì nghỉ luôn ,chia làm 4 5 ca mỗi ca kiếm 5-6 khung thôi = 200k ,cứ đều đặn ngày nào cũng thế,gãy khung là nghỉ,hôm sau chơi tiếp,liệu có ổn không bác

Comment
Xin bác vanphat ít kinh nghiệm chơi bet 2 năm qua,thấy bác hay đánh theo ca ạ,e tính đánh 1 ngày bỏ vốn nhỏ nhất 832k khung 64s x1-3-9 nếu gãy 1 khung thì nghỉ luôn ,chia làm 4 5 ca mỗi ca kiếm 5-6 khung thôi = 200k ,cứ đều đặn ngày nào cũng thế,gãy khung là nghỉ,hôm sau chơi tiếp,liệu có ổn không bác
nhất trí quan trọng bn pải bt điều chỉnh vốn nếu muô z kiem ngày 1 m nạp tam 2 m thua k nạp để ngày mai nạp , k chơi theo kiểu nóc ao cú bt gò và tìm cách gõ néu bn ok thi hẹn 9 h tối hanf ngày ae cùng về bờ k có gì là khó

Comment
nhất trí quan trọng bn pải bt điều chỉnh vốn nếu muô z kiem ngày 1 m nạp tam 2 m thua k nạp để ngày mai nạp , k chơi theo kiểu nóc ao cú bt gò và tìm cách gõ néu bn ok thi hẹn 9 h tối hanf ngày ae cùng về bờ k có gì là khó
cảm ơn bác nhiều,bác cứ lên cho ae theo bác à,e rảnh e cũng theo cùng luôn

Comment
Bác lên ở phòng 3 phút phải ko?

Comment
@VANPHAT9B bác ơi cho e xin kinh nghiệm chơi 2 năm 64s của bác,theo bác thì nên chơi ngày 1 tới 2 khung đánh tới chỉ tiêu luôn hay là chia ra làm nhiều khung,vì e thấy lắm lúc chia ra thì cũng dễ bị gãy,1 khung thường + mấy nghỉ là đẹp v bác,vì e thấy nếu gãy 1 khung thôi là coi như bay gần hết vốn + lãi luôn r

Comment