Về bờ - Làm sao để có thể về bờ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Làm sao để có thể về bờ

PHONG00C

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
87
Điểm
246
Xu
10,000Xu
Thật sự e rất là buồn.cứ dam mê tx để rùi phải bán nhà ra đường ở.ra đường ở vẫn chưa bỏ được.lua lọc qua nhiu người để có tiền chơi tx.khi tiền k con 1 ngan nào thì mới ngộ nhận.
Screenshot_2024-09-15-14-15-27-71_24ff88afa895f91bef1242c2a3aedba5.jpg
Screenshot_2024-09-15-14-15-42-69_24ff88afa895f91bef1242c2a3aedba5.jpg
jo đây hết tiền mất xe mới nghĩ thấy những việc mình làm thật sai trái.e rất mong có vị chủ tịch nào cho e xin lời khuyên với ạ.

Quyết tâm cao mà bỏ đi để làm lại. Chơi như bạn thì "toang" thực sự khổ cả mọi người thì chơi làm gì, quyết tâm thật cao mà bỏ nhé. Đây là lời khuyên trân thành. Chúc Bạn thực hiện được để không còn phải khổ nữa;

Comment
Mình khuyên bạn bỏ hết làm lại nhé,xưa mình cũng banh bóng lô đề cầm xe vay nợ tùm lum,giờ bỏ đx nhẹ cả người.chỉ chơi xsmb nhỏ nhẹ qua ngày thôi ko nặng nề ăn thua nên khỏe

Comment
Mình k biết cách của bạn thế nào, mình thì hay theo lôtbet sổ xổ 3 phút, 1,5 phút và chơi "con" và "cái" ấy, có những lúc chỉ từ mấy trăm mà lên đến cả 12, 13 triệu nhưng say máu lên là bay luôn trong tích tắc, quy luật lúc nào cung nạp vào được ăn sau đây tham không giữ sau bay cả vốn, nợ nần vay mượn, sau đấy mình đã thề rất độc b ạ, mình thề k chơi mấy trò sô xố nhanh ây nữa mình chỉ theo sx miền bắc thôi thì mình đã dứt hẳn mấy cái chơi nhanh ấy b ạ, gio theo sxmb ngay kiếm it thôi

Comment
Kiếm môi ngày 1 it theo sx ba miền thôi còn xanh chín bác ạ, chu chơi mấy cái kia cuốn lắm, luc no cho ăn thi ăn con không nó diệt tận gốc , chơi đề 64 số thi thua 13 tay thông chả kịp là gì bác ơi. Bỏ ạ

Đính kèm

Comment
Mình k biết cách của bạn thế nào, mình thì hay theo lôtbet sổ xổ 3 phút, 1,5 phút và chơi "con" và "cái" ấy, có những lúc chỉ từ mấy trăm mà lên đến cả 12, 13 triệu nhưng say máu lên là bay luôn trong tích tắc, quy luật lúc nào cung nạp vào được ăn sau đây tham không giữ sau bay cả vốn, nợ nần vay mượn, sau đấy mình đã thề rất độc b ạ, mình thề k chơi mấy trò sô xố nhanh ây nữa mình chỉ theo sx miền bắc thôi thì mình đã dứt hẳn mấy cái chơi nhanh ấy b ạ, gio theo sxmb ngay kiếm it thôi
E thua nhìu lắm.nhung k hiểu sao cứ muốn gỡ.khi k còn j thì lại nghĩ thương vk thương con và thương ba mẹ già.jo hoi han thì đã quá muộn rùi

Comment
Mình khuyên bạn bỏ hết làm lại nhé,xưa mình cũng banh bóng lô đề cầm xe vay nợ tùm lum,giờ bỏ đx nhẹ cả người.chỉ chơi xsmb nhỏ nhẹ qua ngày thôi ko nặng nề ăn thua nên khỏe
E Jo k còn đường thoát nữa.lua lọc du mọi người.jo k bit có thể làm lại từ đầu đc k nữa.von thì k còn.jo k bit làm j để thoát ra dc

Comment
Quyết tâm cao mà bỏ đi để làm lại. Chơi như bạn thì "toang" thực sự khổ cả mọi người thì chơi làm gì, quyết tâm thật cao mà bỏ nhé. Đây là lời khuyên trân thành. Chúc Bạn thực hiện được để không còn phải khổ nữa;
E cảm ơn bác nhìu.mong rằng những lời khuyên của bác cho e động lực e từ bỏ

Comment
Mình cũng nợ nần nhiều quá, mà toàn chơi sxtt.

Comment
E Jo k còn đường thoát nữa.lua lọc du mọi người.jo k bit có thể làm lại từ đầu đc k nữa.von thì k còn.jo k bit làm j để thoát ra dc
Lối nào cũng có đường thoát ng ae ah,bạn cứ quyết tâm,kiên định bỏ thì sẽ ổn thôi.chúc bạn may mắn

Comment